MOMO Bangsaen เบอร์เกอร์สัญชาติเบลเยี่ยม สถานที่รวมตัวแห่งใหม่ของวัยรุ่นบางแสน
ท่ามกลางความวุ่นวายของบางแสน ก็มีร้านเบอร์เกอร์แสนอร่อย ราคาน่ารัก ที่แอบตั้งอยู่ในเมืองนี้ วันนี้เลยอยากจะแนะนำให้ทุกคนลองทานดูสักครั้งที่ร้าน “MOMO Bangsaen” ร้านอาหารจากเจ้าของร้านชาวเบลเยี่ยมของแท้👨🏼🍳 ทั้งใจดี สุภาพเป็นกันเองกับลูกค้า
🍟🍔อาหารอร่อย ราคาประหยัด เป็นมิตรกับเงินในกระเป๋าสตางค์ ต้องที่นี้ MOMO Bangsaen มีเงินเพียง59 บาท ก็สามารถกินเบอร์เกอร์ชิ้นโตๆ อิ่มสบายท้องแน่นอน!!😋
![](https://kindudu.com/wp-content/uploads/2020/06/B3A6F632-F4F8-4AC5-B3AF-262BC237AEE0.jpeg)
มีเมนูมากมายทั้ง เบอร์เกอร์🍔 เฟรนช์ฟรายส์ 🍟 ไส้กรอก ฮอทดอก 🌭 Waffle ซุป แซนวิส🥪 ตัวซอสจิ้มเฟรนช์ฟรายส์ ก็มีให้เลือกเยอะมากกกกกก ราคาก็น่ารัก😄
![](https://kindudu.com/wp-content/uploads/2020/06/C22AB5AE-6F89-454E-BF52-D2027AE750BB.jpeg)
![](https://kindudu.com/wp-content/uploads/2020/06/A91D1124-5ED4-4F2D-B6BD-B9238E0B1A91.jpeg)
![](https://kindudu.com/wp-content/uploads/2020/06/323ADE69-D117-4F22-9280-B046947F9C8C.jpeg)
![](https://kindudu.com/wp-content/uploads/2020/06/7764B778-D35C-4327-B98D-865BC13E5927.jpeg)
![](https://kindudu.com/wp-content/uploads/2020/06/3E54A63D-2F5B-4FAF-9D33-459E3A1AAE98.jpeg)
🎉ทุกวันพฤหัสบดีกับวันศุกร์ จะมีspecial menu ที่ไม่อยู่ในเมนูหลักจ้า ค่อยติดตามเมนูได้ที่ facebook ของร้านได้เลย
🌭และหนึ่งใน special Menu คือ ใส้กรอกเลือด (ใส้กรอกดำ , แบล็คพุดดิ้ง) กับแอปเปิ้ลซอส
![](https://kindudu.com/wp-content/uploads/2020/06/9307C7F2-B757-4196-AA5A-258961D18D00.jpeg)
![](https://kindudu.com/wp-content/uploads/2020/06/46A5CE5D-1F0D-46A0-8267-9EFD4D2B38A7.jpeg)
Special menu อีกเมนูก็คือ ซุปแก้มวัวตุ๋นจ้าาาาา แก้มวัวตุ๋นเปื่อยๆ
![](https://kindudu.com/wp-content/uploads/2020/06/6A783881-87AE-484D-A793-5837860EF7D7.jpeg)
![](https://kindudu.com/wp-content/uploads/2020/06/9F909FDF-B0FD-4490-AD05-5D953BD1C549.jpeg)
![](https://kindudu.com/wp-content/uploads/2020/06/8A349AC5-9577-4D34-BC78-A4AF6C829118.jpeg)
![](https://kindudu.com/wp-content/uploads/2020/06/6981CA97-C0CC-4F6E-AA26-F2A4CF2AACFB.jpeg)
![](https://kindudu.com/wp-content/uploads/2020/06/018E3C89-E780-4AD7-B7C4-A0E0ED944C83.jpeg)
![](https://kindudu.com/wp-content/uploads/2020/06/CC6AB019-0150-45E8-A52F-DA0A31AADA1D.jpeg)
![](https://kindudu.com/wp-content/uploads/2020/06/04C0C295-AF99-4EDA-B367-796C0C4EDABE.jpeg)
![](https://kindudu.com/wp-content/uploads/2020/06/5454F720-58C0-4873-999F-F3ACAB971AC3-1024x768.png)
ร้านหาได้ไม่อยากอยู่ในซอยมาบมะยม ตรงข้ามวิสดอม คอนโดเพลส อยู่ไม่ไกลจากตลาดหนองมน และไม่ไกลจากมหาวิทยาลัยบรูพา หรือง่ายๆก็กดนำทางจากGoogle Map มาได้เลยจ้า
⏱ร้านเปิดทุกวันยกเว้นวันจันทร์ ตั้งแต่เวลา 15:00 – 22:30 จ้า
☎️ หรือติดต่อสอบถามทางร้านได้ที่เบอร์โทร 089 7847382 หรือ IG : momo_bangsaen
#momobangsaen #bangsaen #burgerbangsaen #bangsaen #เที่ยวบางแสน #เย็นนี้ที่บางแสน #ถูกและดีบางแสน #kindudu #กินดุดุ